| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | เสาร์ | 13:00-17:00 | B1212 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | เสาร์ | 13:00-17:00 | DIGITAL TECH LAB 02 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 13:00-17:00 | B1212 | B | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 13:00-17:00 | DIGITAL TECH LAB 02 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุเทน ลีตน อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง อาจารย์ณัฐวุฒิ ประเสริฐการ นางสาวชญานิศ แจ่มจรรยา นายธนพล ทักษิณธานี นายณัฐพล ดลเจริญนนท์ นายวัฒนา นามบุญลือ นายฉัตรชัย สุดดีพงษ์ นายกสิณพจน์ ทองประวัติสิริ นายเอกสิทธิ์ กิ่งมณีรัตน์ |
| | | สำรองสำหรับ: | วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2560(2558) ทุกชั้นปี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2560(2558)(3ปี) ทุกชั้นปี วิศวกรรมพรีซิชั่น-2562(หลักสูตรสหวิทยาการ) (ม.ปลาย) ทุกชั้นปี วิศวกรรมพรีซิชั่น-2562(หลักสูตรสหวิทยาการ) (ปวส.) ทุกชั้นปี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2561(หลักสูตรสหวิทยาการ) ทุกชั้นปี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2561(2ปี) (หลักสูตรสหวิทยาการ) ทุกชั้นปี | 40-0-40 40-0-40 40-15-25 40-0-40 40-32-8 40-2-38 |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2561 |
|
| 02 | | เสาร์ | 13:00-17:00 | B1141 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | เสาร์ | 13:00-17:00 | DIGITAL TECH LAB 03 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 13:00-17:00 | B1141 | B | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 13:00-17:00 | DIGITAL TECH LAB 03 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุเทน ลีตน อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง อาจารย์ณัฐวุฒิ ประเสริฐการ นางสาวเกศวดี บุญสุวรรณ นายณัฐพล ดลเจริญนนท์ นายวัฒนา นามบุญลือ นายฉัตรชัย สุดดีพงษ์ นายกสิณพจน์ ทองประวัติสิริ นายเอกสิทธิ์ กิ่งมณีรัตน์ นางสาวสิรีกรณ์ สำกลาง |
| | | สำรองสำหรับ: | วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2560(2558) ทุกชั้นปี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2560(2558)(3ปี) ทุกชั้นปี วิศวกรรมพรีซิชั่น-2562(หลักสูตรสหวิทยาการ) (ม.ปลาย) ทุกชั้นปี วิศวกรรมพรีซิชั่น-2562(หลักสูตรสหวิทยาการ) (ปวส.) ทุกชั้นปี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2561(หลักสูตรสหวิทยาการ) ทุกชั้นปี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2561(2ปี) (หลักสูตรสหวิทยาการ) ทุกชั้นปี | 40-0-40 40-0-40 40-14-26 40-0-40 40-35-5 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2561 |
|
| 03 | | เสาร์ | 13:00-17:00 | B1123 | B | C | 37 | 34 | 3 | W | | |
| | | เสาร์ | 13:00-17:00 | DIGITAL TECH LAB 04 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 13:00-17:00 | B1123 | B | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 13:00-17:00 | DIGITAL TECH LAB 04 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุเทน ลีตน อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง อาจารย์ณัฐวุฒิ ประเสริฐการ เรือโทอภิเศรษฐ์ โกสินทร์ นายณัฐพล ดลเจริญนนท์ นายวัฒนา นามบุญลือ นายฉัตรชัย สุดดีพงษ์ นายกสิณพจน์ ทองประวัติสิริ นายเอกสิทธิ์ กิ่งมณีรัตน์ |
| | | สำรองสำหรับ: | วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2560(2558) ทุกชั้นปี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2560(2558)(3ปี) ทุกชั้นปี วิศวกรรมพรีซิชั่น-2562(หลักสูตรสหวิทยาการ) (ม.ปลาย) ทุกชั้นปี วิศวกรรมพรีซิชั่น-2562(หลักสูตรสหวิทยาการ) (ปวส.) ทุกชั้นปี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2561(หลักสูตรสหวิทยาการ) ทุกชั้นปี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2561(2ปี) (หลักสูตรสหวิทยาการ) ทุกชั้นปี | 40-0-40 40-0-40 40-6-34 40-0-40 40-28-12 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2561 |
|
| 04 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุเทน ลีตน อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง อาจารย์ณัฐวุฒิ ประเสริฐการ |
| | | สำรองสำหรับ: | วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2560(2558) ทุกชั้นปี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2560(2558)(3ปี) ทุกชั้นปี วิศวกรรมพรีซิชั่น-2562(หลักสูตรสหวิทยาการ) (ม.ปลาย) ทุกชั้นปี วิศวกรรมพรีซิชั่น-2562(หลักสูตรสหวิทยาการ) (ปวส.) ทุกชั้นปี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2561(หลักสูตรสหวิทยาการ) ทุกชั้นปี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์-2561(2ปี) (หลักสูตรสหวิทยาการ) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 30-0-30 30-0-30 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาแจ้งปิด อว 7414/1227 |
|